ลงโฆษณาในเว็บ GetApple.net เริ่มเพียง 1,000 บาท CLICK!

คุณกำลังมองหา ? ----- What are you looking for ?

เตือนระวังไอ้เฮี้ยเสริมสัก กรมชัยสง

ราคา ขาย Blackberry BB Bold 9700 มือสอง ราคาถูก ราคาดี

เตือนระวังไอ้เฮี้ยเสริมสัก กรมชัยสง

Postby oillunla » Wed Jun 13, 2012 9:35 am

## ประกาศนี้ ตั้งแต่ Wed Jun 13, 2012 9:35 am ##

*** ห้ามโอนเงิน หรือส่ง พกง. ทุกกรณี นะครับ ไม่งั้น "โดนโกง" แน่ๆ 100% ครับ รู้ทันกลโกง คลิก!***

ไอ้เฮี้ยนี่มันเลวจริงๆมันหลอกโอนเงินไปให้มันแล้วมันก็จะส่งหมายเลขพัสดุมาให้ แต่หมายเลขพัสดุที่ให้มามันไม่มีอยู่จริงตอนแรกคุยกันมันบอกส่งEMSฟรี แล้วมันก็จะอ้างว่าไปส่งที่ร้านเค้าบอกว่าใช้เวลาเท่ากันเลยส่งแบบธรรมดา ที่จริงแล้วมันกลัวว่าเราจะรู้ตัวก่อนเพราะEMSสามารถเช็คได้แต่พัสดุธรรมดามันเช็คไม่ได้ ไอ้เฮี้ยนี่มันหัวหมอมันใช้นามแฝงเยอะมาก ACDEMIC และ Robastaa เบอร์ที่มันใช้คือ 087-3245455 แล้วก็มีอีกหลายเบอร์เลยแหละที่มันใช้หลอก เลขที่บัญชีมันคือ 020061006399 ธนาคารออมสิน นาย เสริมสัก กรมชัย ระวังกันด้วยนะคะไม่อยากให้โดนเหมือนเรา >:(

*** ห้ามโอนเงิน หรือส่ง พกง. ทุกกรณี นะครับ ไม่งั้น "โดนโกง" แน่ๆ 100% ครับ รู้ทันกลโกง คลิก!***
oillunla

Re: เตือนระวังไอ้เฮี้ยเสริมสัก กรมชัยสง

Postby milk555 » Wed Jun 13, 2012 11:32 am

ช่่วยดันคะไห้มาอยู่ข้างบน
ส่งสัยมันคงพิการทั้งครอบครัวแน่เลย
มันเปงมาตั้งแต่กำเนิดพวกนี้
มันต้องโดนค่าเหมือนหมาที่ประเทศยูเคน
กวาดล้างแต่เหงหมาก่อนหน้าสงสารเนอะ
แต่ถ้าเปงพวกเมิงอะไม่สงสารหรอกต้องตายเยี่ยงหมา
milk555

Re: เตือนระวังไอ้เฮี้ยเสริมสัก กรมชัยสง

Postby am1150 » Wed Jun 13, 2012 12:53 pm

เค้าออกมาเตือนกันมากมาย ว่าอย่าโอนเงิน

ไม่ได้อ่านบ้างหรอครับ

เสียค่าโง่ไป ไม่ต้องทำไรครับ ไม่ได้คืนหรอก

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
am1150

Postby oillunla » Thu Jun 14, 2012 6:55 am

ไม่ได้คืนไม่เป็นไรขอให้เป็นเรื่องขึ้นโรงขึ้นศาลก็พอ ก็รู้นะคะว่ามีคนเตือนมากมายแต่ตอนที่เตือนมันไม่ประวัติไอ้คนนี้น่ะค่ะคนมันพลาดกันได้พลาดไปแล้วก็ควรให้กำลังใจนะคะอย่าได้ซำ้เติมกันเลย คนไทยด้วยกัน :-[
oillunla

Postby oillunla » Thu Jun 14, 2012 10:22 am

ไม่ทำอะไรไม่ได้หรอกค่ะ ไม่ต้องการเงินคืนหรอกแต่จะเอาเรื่องมันให้ถึงที่สุดคนเลวๆอย่างนี้จะปล่อยไว้ในสังคมทำไม ให้มันไปแดกข้าวในคุกกับไอ้กฤษณะ เข็มทองแหละดี >:(
oillunla

Postby queenny » Thu Jun 14, 2012 3:41 pm

พวดนี้เเม่ง ชั่วจิงๆๆ นะคะ ขอให้จับตัวไอ้เลวได้เร็วๆ นะคะ เเล้ว ส่งข่าวเอาหยังหน้า โพสลงเว็ปด้วย จะได้เหงหนังหน้า คนรเลวๆๆเเบบนี้ >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

;D
queenny

Postby am1150 » Thu Jun 14, 2012 7:21 pm

รวมรวบหลักฐาน

แจ้งความครับ พร้อมเลขที่ บัญชี เด่วตำรวจ สืบเอง

เราแค่ตามเรื่องบ่อยๆ ขอเบอร์เจ้าพนักงานไว้เลยก็ดีครับ

เร่งทุกวัน เด่วได้เรื่อง

จับได้แล้วถ่ายรูปไอ้หน้าหมา มาลงด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ช่วยๆกัน เตือนๆ กันครับ สังคมจะได้ดีๆ
am1150

Postby cherryberry » Fri Jun 15, 2012 9:43 am

ช่วยดันค่ะ

คนขี้โกง
cherryberry

Postby oillunla » Sat Jun 16, 2012 9:24 pm

ตอนนี้ตำรวจกำลังรวบรวมหลักฐานอยู่ค่ะ ยังไงจะเอาข่าวมาแจ้งเป็นระยะนะคะ :)
oillunla

Return to BB Bold 9700

| สนใจลงโฆษณา | คำถามที่พบบ่อย | ติดต่อ Webmaster | แจ้งปัญหาการใช้งาน |

ตลาด ซื้อ ขาย bb blackberry มือสอง และ อุปกรณ์ blackberry ที่ดีที่สุด เช่น ซื้อ ขาย bb มือสอง, ซื้อ ขาย blackberry มือสอง, ซื้อ ขาย bb bold มือสอง, ซื้อ ขาย bb curve มือสอง, ซื้อ ขาย blackberry bold มือสอง, ซื้อ ขาย blackberry curve มือสอง
Seconhand market Buy and Sell Market for BlackBerry product like BlackBerry Bold Curve Strom and BB Accessories like BB Bold Strom Curve in Thailand ประเทศไทย
Keyword: BlackBerry, ขาย BB Bold Curve Strom แบล็คเบอรรี่bb มือสอง มือ2, bb, BlackBerry, ขาย บีบี บีบี, bb bold, bb curve, แบล็คเบอรรี่, blackberry มือสอง, BlackBerry มือ2, บีบี มือ2, Computer คอมพิวเตอร์ Technology เทคโนโลยี

ระวัง! คุณอาจโดนโกง!

เว็บไซต์แห่งนี้เป็น ตลาดซื้อขายเสรี
อาจมี มิจฉาชีพ แฝงตัวปะปนเข้ามา

ห้ามโอนเงิน! ห้ามไว้ใจ! "ทุกกรณี" !

** ท่านสามารถอ่านกลโกงต่างๆ ได้ที่นี่ **

ตรวจสอบบัญชีต้องสงสัยได้ที่เว็บไซต์ ZengPed.net